ราคา 2790000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 79714.29 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 15
โครงการ ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2 (บรมราชชนนี) | Lumpini Place Pinklao 2 | ลุมพินี ปิ่นเกล้า 2 | lumpini pinkloa 2 | ลุมพินีปิ่นเกล้า 2 |

Jyn
0955983791
2023-03-10 22:17:16.0
เลขที่ประกาศ: 433274
รายละเอียดเพิ่มเติม

Condo LPN Pinklao2
ขาย Lumpini Place ปิ่นเกล้า 2 สุดคุ้ม เจ้าของลงทุนแต่งสวยมาก ห้องสภาพใหม่มาก 35.41 ตรม.

จุดเด่น
- ใกล้เซ็นทรัลปินเกล้า เพียง 300 เมตร จากคอนโด
- เดินทางสะดวก ถนนจรัญสนิทวงศ์ ,แยกบรมราชชนนี ,ถนนปิ่นเกล้า
- เป็นย่านห้างร้าน หาของกินง่าย ร้านอาหารหลากหลาย ตลอด 2 ฝั่งถนนหน้าคอนโด -คุ้มมากเจ้าของตกแต่งอย่างดี ใช้เฟอร์เกรดA

รายละเอียด
- พื้นที่ 35.41 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ - อาคาร 1
- ชั้นที่ 15 จากทั้งหมด 26 ชั้น

รายละเอียดโครงการ
- ชื่อโครงการ: LUMPINI PLACE ปิ่นเกล้า 2 / Lumpini Place Pinklao 2
- คอนโด High Rise 1 อาคาร สูง 26 ชั้น จำนวน 651 ยูนิต
- ปีที่สร้างเสร็จ พ.ศ. 2550
- สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส - ที่จอดรถ 430 คัน

สถานที่ใกล้เคียง
- เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า
- เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า
- มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
- สายใต้เก่า ปิ่นเกล้า จุดจอดรถตู้

ราคาพิเศษ 2,790,000 บาท
06 2828 9595
https://line.me/ti/p/8zhbitiIhf

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
71/52 ถนน บรมราชชนนี แขวงอรุณอัมรินทร์ เขตบางกอกน้อย กรุงเทพ 10700
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
1425.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
26 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
651 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เพลส ปิ่นเกล้า 2 (บรมราชชนนี) Lumpini Place Pinklao 2 อาคารชุดพักอาสัย บนเนื้อที่กว่า 4 ไร่ ติดถนนบรมราชชนนี เพียง 200 เมตร จากห้องเซ็นทรัลปิ่นเกล้า มีห้องชุดให้เลือกหลายรุปแบบตั้งแต่ Standard, 1 ห้องนอน, 2 ห้องนอน โปร่ง...โล่ง...สบาย กับการจัดวางผังห้องสไตล์ L.P.N. Design พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน